HTL ZELTWEG/TRIEBEN IN JAPAN
HTL ZELTWEG/TRIEBEN IN JAPAN
vakantio.de/htl-zeltweg-trieben-robocup-japan

Ranar 10 - yawon shakatawa na ƙarshe

Buga: 31.07.2017

Da safe muna ɗaukar ham-kansen zuwa Kyoto kuma mu ga gandun dajin bamboo da rukunin haikali a can.

Yayi zafi sosai yau bayan yan mintuna kadan rigar rigarki ta jike da gumi. Babban aiki a yau shine debo ruwa. An yi sa'a akwai injinan siyarwa a kowane lungu.



Dajin bamboo yana da sanyi kuma akwai wuraren ibada a ko'ina.


Sa'an nan kuma mu dubi wani haikali. Wannan yanki ne mafi girma wanda aka rarraba gine-gine da yawa akansa.



Sa'an nan kuma na bi da kaina ga popsicle tare da ainihin strawberries.


Jiya muna da "kankara mai dusar ƙanƙara". Ya kasance kamar ƙuƙumman ƙanƙara.


Bayan cin abincin rana muna duba wurin ibadar Inari wanda ke da dubban (e gaske) Torij.


Ina so in hau hanyar hawa dutsen, amma yana ɗaukar tsayi da yawa. Hakanan yana da zafi sosai. Sa'an nan yaran suka jefar da sana'ar kuma na kalli haikalin Buddha, wanda kuma shi ne Gidan Tarihi na Duniya.


Bayan ɗan shakatawa a kan dandamali (gaisuwa ga abokin aiki Balog), yana komawa Nagoya, inda Triebener ya hau, sannan kuma zuwa Tokyo. A kan hanyarmu kuma mun ga Dutsen Fuji, duk da cewa hotona na farko ya ɗan yi baƙin ciki.



A halin da ake ciki mun duba muna jiran tashi, kafin sushi na ƙarshe.


Sayona Nippon

(hotuna za su biyo baya)

Amsa